UniFi Direct Attach Copper Cable

ขายแล้ว: 32

(1 บทวิจารณ์จากลูกค้า)
รหัสสินค้า: UACC-DAC-SFP10

UniFi Direct Attach Copper Cable | UniFi UDC The SFP+ passive cable เป็นโซลูชัน I / O ประสิทธิภาพสูงราคาประหยัดสำหรับการใช้งาน 10G Ethernet และ 10G Fibre Channel โมดูลทองแดง SFP +

ราคา: เริ่มต้นที่: ฿1,000.00 (Ex. VAT)

Add to Cart

UACC-DAC-SFP10-0.5M
UniFi Direct Attach Copper Cable ราคา: เริ่มต้นที่: ฿1,000.00 (Ex. VAT)

เพิ่มเพื่อน

google-map
  • อัพเดทสต๊อกทุกวัน
  • สั่งซื้อสินค้าก่อน 13:00น. จัดส่งขนส่ง ภายในวันนั้นๆ
  • จ่ายผ่านบัตรเครดิตปลอดภัยด้วย 3D Secure
Guaranteed Safe Checkout

safe checkout

รายละเอียดสินค้า

UniFi UDC | UniFi Direct Attach Copper Cable

UniFi Direct Attach Copper Cable (UDC) The SFP+ passive cable เป็นโซลูชัน I / O ประสิทธิภาพสูงราคาประหยัดสำหรับการใช้งาน 10G Ethernet และ 10G Fibre Channel โมดูลทองแดง SFP + ช่วยให้ผู้ผลิตฮาร์ดแวร์บรรลุความหนาแน่นของพอร์ตสูงความสามารถในการกำหนดค่าและการใช้ประโยชน์ในระดับที่ต่ำมากและประหยัดพลังงาน ชุดสายเคเบิลความเร็วสูงตอบสนองและเกินความต้องการมาตรฐาน Gigabit Ethernet และ Fibre Channel สำหรับประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือ
UFIBER ODN CABLES
Brand Ubiquiti
Model UDC
Connector LC-LC
Fiber Mode 50 / 125 μm
Fiber Type Duplex
Cable Jacket PVC
Cable Standard OM3
Insertion Loss ≤ 0.3 dB
Polish UPC to UPC
Jacket OD 2.0 mm
Wavelength 850 / 1310 nm
Jacket Color Aqua
Repeatability ≤ 0.1 dB
Durability ≤ 0.2 dB (1000 Times Mating)
Return Loss ≤ 50 dB
Operating Temperature -40 to 75° C (-40 to 167° F)
Warranty 1 ปี
Download Datasheet

ข้อมูลเพิ่มเติม

Length: No selection

0.5 m, 1 m, 2 m, 3 m

UniFi Direct Attach Copper Cable จาก 1 รีวิว

5.0
Based on 1 review
5 ดาว
100
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%
  1. ไม่แสดงตน (ผู้ซื้อสินค้า)

    (0) (0)
เพิ่มบทวิจารณ์

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *

แจ้งให้ทราบเมื่อมีสินค้าในสต็อก