Ubiquiti UF-SM-10G-S

รหัสสินค้า: UF-SG-10G-S

Ubiquiti UF-SM-10G-S อุปกรณ์ SFP Module สำหรับการเชื่อมต่อแบบ Single-Mode สำหรับระยะทางเดินสายสูงสุดถึง 10กิโลเมตร ที่ความเร็ว 10 Gbps (ในชุดมี 2 ชิ้น)

Warranty

guaranteeสินค้า Ubiquiti รุ่น UF-SM-10G-S  รับประกัน : 3 เดือน

Delivery

ทางบริษัทตัดรอบจัดส่งสินค้า 13:00น ของทุกวัน(ยกเว้น ส.-อา.)
ลูกค้าแจ้งโอนก่อน 13:00น. ทางบริษัทฯ จัดส่ง Kerry ในภายในวันนั้นๆ
กรณีลูกค้าแจ้งหลัง 13:00น. ทางบริษัทฯ จะจัดส่งสินค้าให้ในวันถัดไป

฿6,200.00 (Ex. VAT)

สินค้าหมดแล้ว

แจ้งให้ทราบเมื่อมีสินค้าในสต็อก

เพิ่มเพื่อน

google-map
  • อัพเดทสต๊อกทุกวัน
  • สั่งซื้อสินค้าก่อน 13:00น. จัดส่ง Kerry ภายในวันนั้นๆ
  • จ่ายผ่านบัตรเครดิตปลอดภัยด้วย 3D Secure
Guaranteed Safe Checkout

รายละเอียดสินค้า

Ubiquiti UF-SM-10G-s

อุปกรณ์ SFP Module สำหรับการเชื่อมต่อแบบ Single-Mode สำหรับระยะทางเดินสายสูงสุดถึง 10กิโลเมตร ที่ความเร็ว 10 Gbps (ในชุดมี 2 ชิ้น)
UF-MM-10G UF-SM-10G UF-SM-10G-S
Supported Media Multi-Mode Fiber Single-Mode Fiber Single-Mode Fiber
Connector Type (2) LC (2) LC (1) LC
BiDi Yes
TX Wavelength 850nm 1310nm Blue: 1270 nm Red: 1330nm
RX Wavelength 850nm 1310nm Blue: 1330 nm Red: 1270nm
Data Rate 10 Gbps 10 Gbps 10 Gbps
Cable Distance 300 m 10 km 10 km
Pack Options 2-Pack, 20-Pack 2-Pack, 20-Pack 1-Pair, 10-Pairs
Warranty 1 ปี
Download Datasheet

Model Comparison

uf-mm-1g UF-MM-1G
uf-mm-10g
UF-MM-10G
uf-sm-1g-s-front
UF-SM-1G-S
uf-sm-10g
UF-SM-10G
uf-sm-10g-s
UF-SM-10G-S
Supported Media Multi-Mode Fiber Multi-Mode Fiber Single-Mode Fiber Single-Mode Fiber Single-Mode Fiber
Connector Type (2) LC (2) LC (1) LC (2) LC (1) LC
BiDi N/A N/A N/A
TX Wavelength 850 nm 850 nm
Blue
1310 nm
Yellow
1550 nm
1310 nm
Blue
1270 nm
Red
1330 nm
RX Wavelength 850 nm 850 nm
Blue
1550 nm
Yellow
1310 nm
1310 nm
Blue
1330 nm
Red
1270 nm
Data Rate 1.25 Gbps SFP 10 Gbps SFP 1.25 Gbps SFP 10 Gbps SFP 10 Gbps SFP
Cable Distance 550 m 300 m 3 km 10 km 10 km
Pack Options 2-Pack, 20-Pack 2-Pack, 20-Pack 1-Pair, 10-Pairs 2-Pack, 20-Pack 1-Pair, 10-Pairs

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “Ubiquiti UF-SM-10G-S”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น