OM3 Duplex LC cable, SR

รหัสสินค้า: UOC

สาย 10G multi-mode fiber patch cables เหมาะกับการใช้งานใน Indoor มีความยาวขนาด 1,3,5 เมตร

Features:

  • LC to LC connector
  • Fiber mode: 50 / 125 μm
  • Fiber type: Duplex

฿500.00฿900.00 (Ex. VAT)

UOC-1m
OM3 Duplex LC cable, SR ฿500.00฿900.00 (Ex. VAT)

เพิ่มเพื่อน

google-map
  • อัพเดทสต๊อกทุกวัน
  • สั่งซื้อสินค้าก่อน 13:00น. จัดส่ง Kerry ภายในวันนั้นๆ
  • จ่ายผ่านบัตรเครดิตปลอดภัยด้วย 3D Secure
Guaranteed Safe Checkout

UFiber ODN Cables
Connector LC-LC
Fiber Mode 50 / 125 μm
Fiber Type Duplex
Cable Jacket PVC
Cable Standard OM3
Insertion Loss ≤ 0.3 dB
Polish UPC to UPC
Jacket OD 2.0 mm
Wavelength 850 / 1310 nm
Jacket Color Aqua
Repeatability ≤ 0.1 dB
Durability ≤ 0.2 dB (1000 Times Mating)
Return Loss ≤ 50 dB
Operating Temperature -40 to 75° C (-40 to 167° F)

รีวิว

ยังไม่มีบทวิจารณ์

มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “OM3 Duplex LC cable, SR”

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น